![](images/counter/3.png)
![](https://www.hky.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.hky.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.hky.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.hky.go.th/images/counter/d6.png)
![](https://www.hky.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.hky.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.hky.go.th/images/counter/d5.png)
ออนไลน์ : 515
หัวข้อ :: กิจกรรมเดินรณรงค์ป้องกันและควบคุมโรคไข้เลือดออก ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
นายบริพัฒน์ ยุพา นายกเทศมนตรีตำบลห้วยขะยุง ประธานเปิดงานกิจกรรมเดินรณรงค์ป้องกันและควบคุมโรคไข้เลือดออก ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 เพื่อเผยแพร่ความรู้ ความเข้าใจ เกี่ยวกับโรคไข้เลือดออกแก่ประชาชน และร่วมกิจกรรมกำจัดและควบคุมแหล่งเพาะพันธุ์ลูกน้ำยุงลาย ควบคุมป้องกันไม่ให้เกิดการแพร่ระบาดของโรคไข้เลือดออกในพื้นที่เทศบาลตำบลห้วยขะยุง โดยมี คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนบริหารงานราชการ พนักงาน ลูกจ้าง พนักงานจ้าง หน่วยงานราชการ สถานศึกษา ผู้นำชุมชน อสม. ประชาชน และภาคีเครือข่ายในพื้นที่เข้าร่วม
โพสโดย : Tum iT วันที่ : 11 กรกฎาคม 2567 View : 17
ข่าวประชาสัมพันธ์